Phân phối dây nhảy quang SC-ST Multi Mode các loại có sẵn hàng tại ANC

Quận Hải Châu, Đà Nẵng
10:21 09/06/2018
Mã tin: 9871
DÂY NHẢY QUANG SC-ST 5.0 MÉT MULTI-MODE Giá 250.000 VNĐ Dây nhảy quang SC-ST 5.0 mét Multi-mode, được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC Website: http://phukienmang.vn/ CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN ĐT: 04. 37759402 - 092.320.5555 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo) Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi Cung cấp và phân phối các thiết bị mạng chuyên cho dự án công trình xây dựng, Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 092.320.5555 Thông tin sản phẩm - Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Multi-mode, sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC ( SC/PC, SC/UPC, SC/APC ); ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC) - Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. - Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv… Đặc điểm 1. Dây nhảy quang Multi-mode ( đa mốt ) vỏ mầu vàng cam 2. Chiều dài 5.0 m 3. Sợi đôi – Duplex 4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play 5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
Hayraovat.com kiểm duyệt toàn bộ tin trước khi đăng để việc mua bán an toàn & hiệu quả hơn. Tuy nhiên, quá trình duyệt tin chỉ có thể hạn chế tối đa các trường hợp không trung thực. Hãy báo cho chúng tôi những tin xấu để chúng tôi có thể xác minh & xây dựng trang web mua bán an toàn nhất cho người Việt.

250.000 đ

annam

Ngày tham gia: 29/09/2017

Xem trang cá nhân »

0941 186 696

Liên hệ người bán để giao dịch thuận lợi hơn nhé!

Nhắc nhở

» KHÔNG trả tiền trước khi nhận hàng.

» Kiểm tra hàng cẩn thận, đặc biệt với hàng đắt tiền.

» Hẹn gặp ở nơi công cộng.

» Nếu bạn mua hàng hiệu, hãy gặp mặt tại cửa hàng để nhờ xác minh, tránh mua phải hàng giả.

» Tìm hiểu thêm về An toàn mua bán.

Hayraovat.com là trang web mua bán rao vặt cho phép người mua và người bán kết nối và giao dịch an toàn, dễ dàng trong một môi trường tiện lợi và rõ ràng. Ở Hayraovat.com, bất kỳ ai cũng có thể đăng tin rao vặt miễn phí ngay, không cần phải đăng ký tài khoản.