Phân phối dây nhảy quang LC-SC Multi Mode các loại 3m,5m,10m

Quận 7, TP Hồ Chí Minh
09:35 09/01/2018
Mã tin: 9869
DÂY NHẢY QUANG 10 MÉT LC – SC MULTI-MODE Giá 200.000 VNĐ Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi được Phân phối bởi: CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC Website: http://phukienmang.vn/ CTY CP GIẢI PHÁP MẠNG & TRUYỀN THÔNG ANC ĐC: 160 PHỐ CHÙA LÁNG – HN ĐT: 04. 37759402 - 092.320.5555 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo) Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi Cung cấp và phân phối các thiết bị mạng chuyên cho dự án công trình xây dựng, Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc Đây là giá bán lẻ có Fix, khách mua buôn khách dự án liên hệ hotline: 092.320.5555 Chi Tiết: Dây nhảy quang 10 mét LC – SC Multi (LC-SC Multi Mode Simplex Fiber Cord) Dây nhảy quang SC-LC Multi-mode chiều dài 10 mét dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác. Dây nhảy quang SC-LC là sản phẩm được sử dụng rât nhiều trong các ứng dụng viễn thông, sản phẩm được coi là thành công nhất so với các chủng loại dây nhảy hiện có hiện nay. Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm: · Sản phẩm được sản xuất trong chu kỳ khép kín bao gồm thiết bị đo kiểm tra tiên tiến, toàn bộ dây truyền được nhập khẩu đồng bộ từ nhật · Tốc độ làm việc: thông dụng là dưới 1 Gbps -Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn SC-LC -Ứng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối -Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m…….
Hayraovat.com kiểm duyệt toàn bộ tin trước khi đăng để việc mua bán an toàn & hiệu quả hơn. Tuy nhiên, quá trình duyệt tin chỉ có thể hạn chế tối đa các trường hợp không trung thực. Hãy báo cho chúng tôi những tin xấu để chúng tôi có thể xác minh & xây dựng trang web mua bán an toàn nhất cho người Việt.

200.000 đ

annam

Ngày tham gia: 29/09/2017

Xem trang cá nhân »

0941 186 696

Liên hệ người bán để giao dịch thuận lợi hơn nhé!

Nhắc nhở

» KHÔNG trả tiền trước khi nhận hàng.

» Kiểm tra hàng cẩn thận, đặc biệt với hàng đắt tiền.

» Hẹn gặp ở nơi công cộng.

» Nếu bạn mua hàng hiệu, hãy gặp mặt tại cửa hàng để nhờ xác minh, tránh mua phải hàng giả.

» Tìm hiểu thêm về An toàn mua bán.

Hayraovat.com là trang web mua bán rao vặt cho phép người mua và người bán kết nối và giao dịch an toàn, dễ dàng trong một môi trường tiện lợi và rõ ràng. Ở Hayraovat.com, bất kỳ ai cũng có thể đăng tin rao vặt miễn phí ngay, không cần phải đăng ký tài khoản.